Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan, akimjulia hali Sheikh Mkuu wa Tanzania Mufti Abubakar Bin Zubeir anayepatiwa matibabu katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili Jijini Dar es Salaam leo tarehe 04 Januari 2022.PICHA NA IKULU
Tuesday, January 4, 2022
KARIBU TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
KARIBU TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
Popular Posts
-
HOTUBA YA KUTANGAZA NIA YA KUGOMBEA UBUNGE KATIKA JIMBO LA ISIMANI KWA TIKETI YA CHAMA CHA MAPINDUZI MWAKA 2015 UTANGULIZI UTA...
-
Na. Tito Mselem, Morogoro, Waziri wa Madini Dkt. Doto Biteko amesema kuwa Tafiti zinaonesha uchimbaji wa madini kwa miaka mingi umekuwa ukif...
-
📍 DODOMA Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Dkt. Juma Zuberi Homera, amesema Serikali ipo katika mashauriano ya kufanya marekebisho ya baadh...
-
Katibu Mkuu wa Wizara ya kilimo Mhandisi Mathew Mtigumwe Na Mathias Canal, Wizara ya Kilimo-Dodoma Katibu Mkuu wa Wizara ya kilim...
-
1.0 UTANGULIZI Kutokana na mlipuko wa ugonjwa wa Corona, Serikali ililazimika kufunga shule zote nchini mnamo tarehe 17.03.2020 k...
Powered by Blogger.


0 comments:
Post a Comment