KARIBU TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
KARIBU TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
Popular Posts
-
Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Mhe Prof Adolf Mkenda (kulia) akipokea nyaraka za ofisi kutoka kwa aliyekuwa Waziri wa wizara hiyo, ...
-
Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Mhe Prof Adolf Mkenda akisisitiza jambo wakati wa hafla ya makabidhiano ya Ofisi kwa waziri mpya wa K...
-
Waziri wa Kilimo Japhet Hasunga akipata maelezo kuhusu usindikaji wa kahawa yenye viwango vya juu kutoka kwa Mkurugenzi wa Kiwanda cha kaha...
-
Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HESLB) imetangaza orodha ya Awamu ya Kwanza yenye wanafunzi 47,305 wa mwaka wa kwanza waliopang...
-
Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam. Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimesema uwezo wa viongozi na makada wa chama hicho unat...
Powered by Blogger.
0 comments:
Post a Comment