Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akimjulia hali, Mufti na Sheikh Mkuu wa Tanzania, Abubakar Bin Zubeir ambaye amelazwa katika Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (MOI) mkoani Dar es salaam kwa matibabu, Januari 5, 2022. Kushoto ni Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa MOI Dkt. Samweli Swai. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Thursday, January 6, 2022
KARIBU TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
KARIBU TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
Popular Posts
-
HOTUBA YA KUTANGAZA NIA YA KUGOMBEA UBUNGE KATIKA JIMBO LA ISIMANI KWA TIKETI YA CHAMA CHA MAPINDUZI MWAKA 2015 UTANGULIZI UTA...
-
1.0 UTANGULIZI Kutokana na mlipuko wa ugonjwa wa Corona, Serikali ililazimika kufunga shule zote nchini mnamo tarehe 17.03.2020 k...
-
Na. Tito Mselem, Morogoro, Waziri wa Madini Dkt. Doto Biteko amesema kuwa Tafiti zinaonesha uchimbaji wa madini kwa miaka mingi umekuwa ukif...
-
Mrajis wa Vyama vya Ushirika Dkt. Benson Ndiege akiongea na Viongozi wa Vyama vya Ushirika vya Wakulima wa miwa wa Bonde la Kilombe...
-
Naibu Waziri wa Kilimo, Mhe Omary Mgumba (Mb) akiwa katika ziara maalumu ya Waziri Mkuu, Mhe. Kassim Majaliwa mkoani Tanga t...
Powered by Blogger.
0 comments:
Post a Comment