Saturday, July 20, 2019
KARIBU TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
KARIBU TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
Popular Posts
-
Katibu Mkuu wa Wizara ya kilimo Mhandisi Mathew Mtigumwe Na Mathias Canal, Wizara ya Kilimo-Dodoma Katibu Mkuu wa Wizara ya kilim...
-
Na. Antonia Mbwambo – Mbeya Tarehe 19 Oktoba, 2026 Mwakilishi wa Katibu Mkuu -UTUMISHI, ambaye pia ni Mkurugenzi Msaidizi wa Sehemu ya Ufuat...
-
Mkurugenzi wa uzingativu, ufuatiliaji na tathmini wa (NACTE) Jofrey Oleke akizungumza na waandishi wa habari juu y...
-
Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Mhe Prof Adolf Mkenda (kulia) akipokea nyaraka za ofisi kutoka kwa aliyekuwa Waziri wa wizara hiyo, ...
-
Waziri wa Kilimo Japhet Hasunga akipata maelezo kuhusu usindikaji wa kahawa yenye viwango vya juu kutoka kwa Mkurugenzi wa Kiwanda cha kaha...
Powered by Blogger.





0 comments:
Post a Comment